Nau'in Chicken Sternal Collagen na asali na 2 don Lafiyar haɗin gwiwa
Sunan abu | Nau'in Collagen na Chicken wanda ba a kwance ba don lafiyar haɗin gwiwa |
Asalin abu | Kaza sternum |
Bayyanar | Fari zuwa ɗan foda rawaya |
Tsarin samarwa | Low zafin jiki hydrolyzed tsari |
Undenatured nau'in ii collagen | :10% |
Jimlar abun ciki na furotin | 60% (hanyar Kjeldahl) |
Danshi abun ciki | ≤10% (105° na awa 4) |
Yawan yawa | 0.5g/ml kamar girman yawa |
Solubility | Kyakkyawan narkewa cikin ruwa |
Aikace-aikace | Don samar da kari na haɗin gwiwa |
Rayuwar Rayuwa | Shekaru 2 daga ranar samarwa |
Shiryawa | Shiryawar ciki: Jakunkunan PE da aka rufe |
Marufi na waje: 25kg/Drum |
Nau'in nau'in collagen na kaji mai aiki mai aiki don kiyaye sassaucin jiki.Yafi amfani da nau'in nau'in collagen na nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i)) wanda aka samo daga guringuntsin nono a ƙananan zafin jiki.Saboda fasahar cirewa ta musamman, sunadaran har yanzu suna riƙe da tsarin helix guda uku, wanda ya fi fa'ida ta ilimin halitta.
A cikin gwaje-gwajen kimiyya, an gano cewa bayan shiga cikin hanji, nau'in collagen na Native na 2 zai iya fara wani tsari na rashin jin daɗi na musamman, wanda kuma aka sani da "haƙuri na rigakafi na baka".Tsarin zai iya horar da ƙwayoyin rigakafi don gano daidaitattun ƙwayoyin furotin na guringuntsi a cikin nama.Bugu da ƙari, yana hana amsawar kumburi da harin lalacewa, wanda shine babban dalilin haɗin gwiwa da ciwo a gaba ɗaya, kuma yana da fa'ida na kawar da rashin jin daɗi na haɗin gwiwa.
PARAMETER | BAYANI |
Bayyanar | Fari zuwa kashe farin foda |
Jimlar Abubuwan da ke cikin Sunadaran | 50% -70% (Hanyar Kjeldahl) |
Undenatured Collagen type II | ≥10.0% (Hanyar Elisa) |
Mucopolysaccharide | Ba kasa da 10% |
pH | 5.5-7.5 (EP 2.2.3) |
Ragowa akan Ignition | ≤10% (EP 2.4.14) |
Asarar bushewa | ≤10.0% (EP2.2.32) |
Karfe mai nauyi | 20 PPM (EP2.4.8) |
Jagoranci | 1.0mg/kg (EP2.4.8) |
Mercury | 0.1mg/kg (EP2.4.8) |
Cadmium | 1.0mg/kg (EP2.4.8) |
Arsenic | 0.1mg/kg (EP2.4.8) |
Jimlar Ƙididdiga na Bacteria | 1000cfu/g(EP.2.2.13) |
Yisti & Mold | 100cfu/g(EP.2.2.12) |
E.Coli | Babu/g (EP.2.2.13) |
Salmonella | Rashi/25g (EP.2.2.13) |
Staphylococcus aureus | Babu/g (EP.2.2.13) |
Bambancin da ke tsakanin “denatured” da “non-denatured” shi ne da zarar collagen ya zama ruwan sama da yanayin zafi mai yawa da kuma acid, sai ya rasa tsarin gina jiki na asali, wanda ake kira “denaturation”.
A gefe guda, idan an fitar da shi a cikin ƙananan zafin jiki, za a adana tsarin nau'in nau'i uku na collagen, kuma zai zama "marasa lahani" saboda tsarin gina jiki ya fi cikakke kuma yana iya kula da mafi kyawun amfani da ilimin halitta. .
Nau'in 2 na Chicken Collagen | Denatured type ii collagen | |
Siffar Maɓalli | Collagen mai aiki a cikin ainihin tsarin helix guda uku | Denatured ba tare da wani aiki ba |
Tsarin sarrafawa | Tsarin samar da ƙananan zafin jiki don kula da tsarin collagen | Babban tsarin samar da zafin jiki |
Farashin | Babban | Asalin daban-daban tare da farashi daban-daban |
Binciken kimiyya ya tabbatar da cewa Undenatured chicken collagen type ii yana ba da fa'ida ga lafiyar haɗin gwiwa.Nazarin asibiti a kan dabbobi ya tabbatar da cewa an tabbatar da fa'idodin Undenatured type ii collagen kaza a cikin gwaji na cututtukan osteoarthritis, post-traumatic da kiba-jawowar cututtuka na berayen.
A cikin gwaji na osteoarthritis na baya-bayan nan, lalacewar haɗin gwiwa ya haifar da asarar guringuntsi (matrix da chondrocytes) da kuma mummunan kumburi na gida na gwiwa gwiwa.Bayan shan ƙaramin adadin Active Collagen II, an tabbatar da fa'idodin masu zuwa a sarari:
1. Hana lalacewar guringuntsi da lubrication
Nau'in nau'in collagen kaza wanda ba a daɗe ba zai iya kare guringuntsi da rage sauye-sauye na lalacewa (daidaita yankin chondroitin, sanduna blue a gefen hagu na zanen da ke ƙasa), yana ƙarfafa haɗin gwiwar proteoglycan a cikin chondrocytes kuma yana inganta lubrication na haɗin gwiwa (kashi na chondrocytes da aka kunna yana ƙaruwa, kamar yadda aka nuna a ciki). blue histogram a gefen dama na zanen da ke ƙasa).
Hoto No.1: Undenatured Chicken Collagen Nau'in ii Yana Hana lalacewar guringuntsi kuma yana haɓaka haɓakar matrices mai mai.
1. Rage kumburi
Nau'in nau'in collagen na kaza wanda ba a daɗe ba yana inganta tasirin anti-mai kumburi na haɗin gwiwa (yana rage bayyanar da alamun kumburi na gida a cikin membrane na synovial, Duba tarihin tarihin shuɗi a cikin hoton ƙasa).
Hoto No.2: Undenatured chicken collagen type ii yana rage kumburin OA.
2. Hana OA (Osteoarthritis)
A cikin gwaji na osteoarthritis mai kiba da mai rauni, asarar haɗin gwiwa na gwiwa (matrix da chondrocytes) da kuma amsawar kumburin gida an jawo su cikin ɗan lokaci.Ƙananan kashi
Nau'in collagen na nau'in nau'in nau'in nau'in kaza na kaza wanda ba a dasa shi ba zai iya hana osteoarthritis a cikin abubuwan da ke ƙasa:
Gwaje-gwaje a kan berayen da ke da kiba ta hanyar abinci mai kitse sun nuna kariya ga guringuntsi, raguwar sauye-sauye na lalacewa (daidaitawar yankin guringuntsi, blue histogram a gefen hagu na zanen da ke ƙasa), da haɓakar lubrication na haɗin gwiwa ta hanyar ƙarfafa haɗin gwiwar proteoglycan a cikin chondrocytes.(Yawan adadin chondrocytes da aka kunna yana ƙaruwa, alamar alamar shuɗi a gefen dama na zanen da ke ƙasa).
Hoto No.3: Undenatured chicken Collagen type ii yana hana lalatawar guringuntsi kuma yana haɓaka haɓakar matrix mai lubricating a cikin osteoarthritis wanda ke haifar da kiba.
3. High bioavailability
Binciken ya nuna cewa sa'a 1 bayan shan nau'in Undenatured ii na hydroxyproline a cikin maganin linzamin kwamfuta ya kai babban taro, wanda ya tabbatar da cewa nau'in kaji na Undenatured ii yana da babban bioavailability.
Shiryawa: Kayan mu shine 25KG/Drum don manyan odar kasuwanci.Don ƙaramin tsari, zamu iya yin kaya kamar 1KG, 5KG, ko 10KG, 15KG a cikin jakunkuna na tsare Aluminum.
Manufofin Misali: Za mu iya samar da har zuwa gram 30 kyauta.Yawancin lokaci muna aika samfurori ta hanyar DHL, idan kuna da asusun DHL, da fatan za a raba tare da mu.
Farashin: Za mu faɗi farashin dangane da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da yawa.
Sabis na Musamman: Mun sadaukar da ƙungiyar tallace-tallace don magance tambayoyinku.Mun yi alkawari za ku tabbata za ku sami amsa a cikin sa'o'i 24 tun lokacin da kuka aiko da tambaya.