Tushen Vegan Glucosamine Hydrochloride Ana Amfani da shi sosai cikin Kariyar Abinci
Ana fitar da Glucosamine hydrochloride ta hanyar Fermentation na masara.Glucosamine hydrochloride namu fari ne zuwa ɗan foda mai rawaya ba tare da wari ba, ɗanɗano tsaka tsaki kuma mai narkewa cikin ruwa da sauri.Mun fitar da wannan glucosamine HCL foda ta fermentation daga masara, ana iya kaiwa ga abun ciki na furotin a kusa da 98%.Domin zai iya taimakawa wajen inganta abinci mai gina jiki na jikin mu kuma abin da ya fi muhimmanci shi ne zai iya kare lafiyar haɗin gwiwarmu, kyawun fata da kayan abinci, don haka an yi amfani da shi sosai a fannin likitanci, abinci, da kayan shafawa.A takaice, Glucosamine HCL yana taka muhimmiyar rawa a rayuwarmu.
Sunan abu | Vegan Glucosamine HCL Granular |
Asalin abu | Fermentation daga Masara |
Launi da Apperance | Fari zuwa ɗan foda rawaya |
Matsayin inganci | USP40 |
Tsaftar kayan | :98% |
Danshi abun ciki | ≤1% (105° na awa 4) |
Yawan yawa | :0.7g/ml a matsayin babban yawa |
Solubility | Cikakken narkewa cikin ruwa |
Aikace-aikace | Kariyar haɗin gwiwa |
NSF-GMP | Ee, Akwai |
Rayuwar Rayuwa | Shekaru 2 daga ranar samarwa |
Halal Certificate | Ee, MUI Halal Akwai |
Shiryawa | Shiryawar ciki: Jakunkunan PE da aka rufe |
Marufi na waje: 25kg/Drum fiber, 27 ganguna/pallet |
Kayan Gwaji | MATAKAN SARKI | HANYAR JARRABAWA |
Bayani | Farin Crystalline Foda | Farin Crystalline Foda |
Ganewa | A. RASHIN NUTSUWA | USP <197K> |
B. GWAJIN GANE-JANAR, Chloride: Ya dace da buƙatun | USP <191> | |
C. Lokacin riƙewa na kololuwar glucosamine naSamfurin bayani yayi daidai da na Standard solution,kamar yadda aka samu a cikin binciken | HPLC | |
Takamaiman Juyawa (25 ℃) | +70.00°- +73.00° | USP <781S> |
Ragowa akan Ignition | ≤0.1% | USP <281> |
Najasa maras tabbas | Cika buƙatu | USP |
Asara akan bushewa | ≤1.0% | USP <731> |
PH (2%,25 ℃) | 3.0-5.0 | USP <791> |
Chloride | 16.2-16.7% | USP |
Sulfate | 0.24% | USP <221> |
Jagoranci | ≤3pm | ICP-MS |
Arsenic | ≤3pm | ICP-MS |
Cadmium | ≤1pm | ICP-MS |
Mercury | ≤0.1pm | ICP-MS |
Yawan yawa | 0.45-1.15g/ml | 0.75g/ml |
Matsa yawa | 0.55-1.25g/ml | 1.01g/ml |
Assay | 98.00 ~ 102.00% | HPLC |
Jimlar adadin faranti | MAX 1000cfu/g | USP2021 |
Yisti&mold | MAX 100cfu/g | USP2021 |
Salmonella | korau | USP2022 |
E.Coli | korau | USP2022 |
Staphylococcus Aureus | korau | USP2022 |
1. Lafiyar haɗin gwiwa: Glucosamine hydrochloride na iya canza shi ta jiki zuwa ɗaya daga cikin manyan abubuwan haɗin gwiwa na guringuntsi, glucosamine.Yana taimakawa wajen kiyaye tsarin al'ada da aikin haɗin gwiwa kuma yana da mahimmanci ga motsi na al'ada da sassaucin haɗin gwiwa.
2. Rage alamun cututtukan arthritis: Ana amfani da Glucosamine hydrochloride sosai don magance cututtukan arthritis kamar osteoarthritis da rheumatoid arthritis.Yana rage zafi, kumburi da kumburi a cikin marasa lafiya na arthritis kuma yana inganta aikin haɗin gwiwa.
3. Gyara ƙwayar guringuntsi: Glucosamine hydrochloride na iya haɓaka girma da gyaran ƙwayoyin guringuntsi da haɓaka haɓakar ƙwayar guringuntsi.Wannan yana da mahimmanci ga raunin wasanni, gyare-gyare bayan tiyata na haɗin gwiwa, da kuma maganin wasu cututtuka na haɗin gwiwa.
4. Taimakawa tsarin narkewar abinci: Glucosamine hydrochloride kuma na iya samar da kwayoyin halitta da inganta lafiyar ƙwayoyin mucosal na hanji.Yana iya ƙara samar da ƙwayar ƙwayar hanji, inganta aikin shinge na hanji, kuma yana da wani tasiri na kariya daga wasu cututtuka na ciki (irin su ulcerative colitis).
1. High bioavailability: glucosamine hydrochloride yana da kyau bioavailability, wato, shi za a iya yadda ya kamata tunawa da kuma amfani da jikin mutum.Wannan ya sa ya zama abin da ake amfani da shi na baki ko kuma kayan aikin allura.
2. Sayi ba tare da takardar sayan magani ba: A cikin ƙasashe da yawa, ciki har da China, ana iya siyar da glucosamine hydrochloride kyauta azaman magungunan kan-da-counter a cikin wani yanki na musamman.Wannan yana nufin cewa mutane za su iya saya cikin sauƙi da amfani da shi azaman kari na abinci ko magani.
3. Babban aminci: glucosamine hydrochloride yana da lafiya gabaɗaya a allurai da aka ba da shawarar, kuma babu wani tasiri mai mahimmanci.Duk da haka, mutane na iya zama masu rashin lafiyan shi ko kuma samun raɗaɗi mai laushi kamar rashin jin daɗi na ciki.
4. Ƙarfafawa: Baya ga aikace-aikacensa a cikin kula da lafiya na haɗin gwiwa da kuma magance cututtukan haɗin gwiwa, ana amfani da glucosamine hydrochloride a wasu fannoni.Alal misali, ana ƙara shi zuwa wasu kayan aikin kula da fata don samar da moisturizing da gyaran gyare-gyare.
1. Lafiyar kashi da haɗin gwiwa: A matsayin ƙarin abinci ko kayan aikin magunguna, glucosamine hydrochloride na iya kulawa da inganta lafiyar haɗin gwiwa.Ana amfani da shi sau da yawa don magance cututtukan haɗin gwiwa irin su osteoarthritis da rheumatoid arthritis.
2. Gyaran raunin haɗin gwiwa: A cikin tsarin gyaran gyare-gyare bayan raunin wasanni ko tiyata, glucosamine hydrochloride zai iya taimakawa wajen gyara ƙwayar guringuntsi da inganta farfadowa na haɗin gwiwa.
3. Tallafin tsarin narkewa: Glucosamine hydrochloride yana da tasirin kariya akan ƙwayoyin mucosal na hanji kuma yana taimakawa inganta lafiyar tsarin narkewa.Ana iya amfani da shi wajen maganin wasu cututtuka na ciki, irin su ulcerative colitis, gastritis da sauransu.Don haka za ku ga akwai ƙarin abinci da yawa a kasuwa a duk faɗin duniya.
4. Kula da fata: Ana iya ƙara Glucosamine hydrochloride zuwa wasu samfuran kula da fata don samar da sakamako mai laushi, gyara lalacewar fata, da haɓaka lafiyar fata.
1. Masu fama da amosanin gabbai: Arthritis cuta ce ta gabobi.Nau'o'in gama gari sun haɗa da osteoarthritis da rheumatoid arthritis.Glucosamine hydrochloride zai iya taimakawa wajen rage kumburi da samar da goyon bayan haɗin gwiwa, wanda zai iya samun sakamako mai kyau a cikin marasa lafiya na arthritis.
2. 'Yan wasa ko masu sha'awar wasanni: A lokacin aikin motsa jiki, haɗin gwiwa yana ɗaukar matsa lamba da nauyi.Glucosamine hydrochloride supplementation zai iya taimakawa wajen kula da lafiyar haɗin gwiwa da aiki da kuma rage haɗarin raunin da ya shafi motsa jiki.
3. Tsofaffi: Lalacewar yanayi da lalacewa na haɗin gwiwa na iya ƙaruwa da tsufa, yana haifar da matsalolin haɗin gwiwa da ciwo.Glucosamine hydrochloride na iya ba da tallafin abinci mai gina jiki da gidajen abinci ke buƙata don taimakawa wajen kula da lafiyarsu.
4. Sana'o'i ko ayyuka masu haɗari: Wasu sana'o'i ko ayyuka, irin su ma'aikatan ado, ma'aikatan hannu, 'yan wasa, da dai sauransu, na iya buƙatar ƙarin kariya ta haɗin gwiwa da goyon baya saboda tsawon lokaci mai tsawo ga nauyin haɗin gwiwa ko rauni.
1. Yawan samfurori na kyauta: za mu iya samar da samfurori na kyauta har zuwa gram 200 don gwaji.Idan kuna son babban adadin samfuran don gwajin injin ko dalilai na samarwa, da fatan za ku sayi 1kg ko kilogiram da yawa da kuke buƙata.
2. Hanyoyin bayarwa samfurin: Yawancin lokaci muna amfani da DHL don sadar da samfurin a gare ku.Amma idan kuna da wani asusu na musamman, za mu iya aiko da samfuran ku ta asusunku.
3. Farashin kaya: Idan kuma kuna da asusun DHL, za mu iya aikawa ta asusunku na DHL.Idan ba ku da, za mu iya yin shawarwari kan yadda ake biyan kuɗin jigilar kaya.